โปรแกรมมวย วันศุกร์ ที่ 13 กรกฎาคม 2561

โปรแกรมมวย วันศุกร์ ที่ 13 กรกฎาคม 2561 ศึกมวยมันส์วันศุกร์ และศึกเกียรติเพชร + ยอดมวย

ศึกมวยมันส์วันศุกร์
เวทีมวย รังสิต เวลา 18:00 น.

รุ่งเรืองเล็ก เกียรติฟ้าลิขิต 105 Vs ราวี ลูกสวน 105

เสือเพชร สิงห์โหดยิมส์ 122 Vs พรอนันต์ ป.จรินทร์ศักดิ์ 122

โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์ 107 Vs เพชรวานร ดาบเรศ ปส. 107

ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด 789 123 Vs เด่นภูไท เกียรติหมู่ 9 123


ศึกเกียรติเพชร + ยอดมวยทานตะวัน
เวทีมวย ลุมพีนี เวลา 18:30 น.

ลูกนเรศวร น้ำดื่มโชคปรีชา 100 Vs นำพล ศักดิ์รังสิต 100

กาย เกียรติหมู่ 4 101 Vs ก้องพิภพ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 101

แฟนฉัน ปกรณ์พรสุรินทร์ 100 Vs ราชเดช ทีเอ็นมวยไทยยิม 100

ชินราช ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 128 Vs มูเซอร์ดำ ต.ผิวหล่อภักดี 128

เพชรนำโชค อ๊อดตึกแดง 106 Vs สิงห์ดำ กาแฟโฟกัส 106

พลอยรุ่งเพชร ทรายมูลสนุ๊กเกอร์ 106 Vs ศักดิ์เล็ก เกียรติเพชรเดชะ 106

เพชรท่าเรือ ซีด้ากบวัสดุภัณฑ์ 108 Vs เพชรรุ่งเรือง อ๊อดตึกแดง 108

ซัน ศิษย์หนุ่มน้อย 123 Vs แสงพิชิต ทีเอ็นมวยไทยยิม 123

แหลมเพชร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 126 Vs ยอดเพชร ศิษย์ปู่เดช 126

ยอดเปาเปียว ส.ส.ปกรณ์ 100 Vs ชาละวัน เกียรติทรงเดช 100…

โปรแกรมมวย วันพฤหัสบดี ที่ 12 กรกฎาคม 2561

โปรแกรมมวย วันพฤหัสบดี ที่ 12 กรกฎาคม 2561 ศึกจิตรเมืองนนท์

เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 18:30 น.

พรพิทักษ์ สท.ถนอมศรีบางปู 114 Vs เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ 114

ฮ่องเต้ รินมวยไทย 107 Vs บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย 107

สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ 112 Vs สราวุธ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 112

กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ 118 Vs เพชรยะหา จ่าจิตรจะนะ 118

กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ 124 Vs ฉลองชัย แตนบางแสน 124

เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 112 Vs เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้ 112

เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง 130 Vs ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด99 130

พันธ์ุพยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม 137 Vs ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ 137

รถถัง จิตรเมืองนนท์ 130 Vs มงคลแก้ว ส.สมหมาย 130

กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ 107 Vs เอกยะลา ยุ้ยการช่าง 107

 …

โปรแกรมมวย วันพุธ ที่ 11 กรกฎาคม 2561

โปรแกรมมวย วันพุธ ที่ 11 กรกฎาคม 2561 ศึกบางระจัน

เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 18:30 น.

เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสณฑ์ 108 Vs เด่นหนองคาย อู๊ดรัชดา 108

เจเจ ศ.ไก่เขี่ย 108 Vs เหลี่ยมเพชร หลังพระจันทร์แกลอรี่ 108

เพชรกลางดง นกยีนส์ลาดกระบัง 127 Vs เด่นฆ้องชัย ดาบรัญสารคาม 127

โตโต้ ต.ท่าวัด 123 Vs เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท 123

ไก่ป่า 13 เหรียญทาวเวอร์ 112 Vs ยอดขุนพล ส.รจรินทร์ 112

ราชสีห์ น็อคเอ้าท์มวยไทย 121 Vs ฟ้ามีตา ทีเด็ด 99 121

ลูกแมน ฝนจางชลบุรี 130 Vs ยอดสยาม สจ.วิชิตแปดริ้ว 130

สิงห์สารวัตร ท.ยอดพุทธ 112 Vs ฉลามขาว ศูนย์กีฬาท่าเสา 112

เพชรมรกต เสถียรเฟอร์นิเจอร์ 86 Vs เพชรสลิงปิง ศิษย์แม็ก 86…

โปรแกรมมวย วันจันทร์ ที่ 9 กรกฎาคม 2561

โปรแกรมมวย วันจันทร์ ที่ 9 กรกฎาคม 2561 ศึกเพชรยินดี + เค.มอเตอร์

เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 18:30 น.

สายฟ้าน้อย ฟิคโลจิสติกส์ 101 Vs ยอดธง สจ.โต้งปราจีนฯ 101

ก้องบูรพา ทิพย์ท่าไม้ 103 Vs เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร 103

ไก่ชน เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ 105 Vs ไอคิว เอราวัณ 105

แก้วมังกร มวยเด็ด 789 106 Vs อาราเบี้ยน ส.สปาร์คยิม 106

ทายาท โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา 108 Vs อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร 108

คิมหล่วย แกวล็อค 2 116 Vs วีระชาติ ศักดิ์นิรันรัตน์ 116

ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ 118 Vs เดชไชยา เพชรยินดีอะคาเดมี่ 118

บอยอุบล บ.จำเนียรกุล 100 Vs ลำน้ำมูลเล็ก ศ.จิตรดา 100

เพชรรุ่งโรจน์ ส.วิเศษกิจ 128 Vs เพชรทอง ศิษย์เจริญทรัพย์ 128…